ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-10-2014, 09:03   #6
khwan
Member

รูปส่วนตัว khwan

Car Brand: Cefiro A31
Engine Type: 1JZ-GTE-E8
คะแนน: 15 khwan is on a distinguished road
อาการยังไม่หายครับ แถมอาการใหม่มาอีกครับคือสวิทย์แก๊ส(AG)ปกติบิดกุญแจ on ไฟจะกระพริบ4ดวง แต่มันกระพริบแค่ดวงเดียว ตอนวิ่งแก๊สเต็มถังแต่ไฟมันติดวิ่งขึันวิ่งลง เลยแก้อยู่หลายวันเลยครับ เช็คระบบgroundใหม่ ไฟที่จ่ายกล่องแก๊ส กล่องเครื่อง ฟิวส์และรีเรย์ทุกตัวครับ ตอนนี้เหลือแต่อาการเหยียบครันเร่งแล้วรอบตกครับ ลองตั้งเซ็นเซอร์ลิ้นเร่งแล้วก็ไม่หายครับ
khwan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม