ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-02-2013, 14:26   #11
atomic_car
ClubJZ Web Register

Car Brand: Nissan
Engine Type: 1UZ-FE
คะแนน: 0 atomic_car is on a distinguished road
กลับมาจากไปดูรถมาครับ ลืมถ่ายเรื่องเกียร์ซิ่งม่า ตกลงว่ามันต่างจากตัวเดิมตรงทอร์คเป็นสีน้ำเงินครับเ ห็นคนเอามาส่งบอกว่ามันเป็นเกียร์ซิ่งที่ถอดจากเครื่ องที่มาจากญี่ปุ่นเลยครับ (งงๆอยู่ครับไม่เข้าใจว่ามันต่างจากของเซียงกงธรรมดา ยังไง) ขนาดดูจะใหญ่กว่าของเดิมๆเล็กน้องมั้งครับกะด้วยสายต าเอาเพราะไปถึงช่างก็ยกใส่แล้ว ตอนนี้เหลือแค่แปลงยอยเพลาครับ ของเดิม เพลาเป็นของนาวาร่าต่อกับของเจ แต่ช่างจะแปลงเอาของอีซูสุใส่แทนครับ ตอนนี้ก็รอประกอบอยู่ครับ พรุ่งนี้คงจะเสร็จจะได้ไปลองวิ่งดูครับแล้วจะมาเล่าใ ห้ฟังว่ามันเป็นยังไงบ้างครับ
อันนี้ที่รอแปลงครับ
atomic_car is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to atomic_car For This Useful Post:
C220 (13-02-2013)