ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2009, 23:03   #20
mr.efi
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 mr.efi is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sticky อ่านกระทู้
คุณปังปอนด์เก่งจังเลยนะค่ะ มีความคิดสร้างสรรค์ คิดริเริ่ม ฉลาดด้วย น่าอิจฉาจิงๆ

ขอเพิ่มเติมนิดนึงนะค่ะ ตัวหนังสือสีแดงเล็กไปอ่านไม่ค่อยออกค่ะ น่าจะเพิ่มขนาดตัวอักษรอีกนิดนึง

นะค่ะ

ขอบคุณกับข้อมูลบางส่วน
คุณปังปอนครับเครืองมือยังไม่ครบนะครับ ขาด ไมโครมิตเตอร์ ตัวสำคัญเลยครับ
mr.efi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to mr.efi For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), tatizoodlor (04-09-2013)