ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2010, 18:43   #13
KITO
Junior Member

รูปส่วนตัว KITO

Car Brand: NISSAN Frontier
Engine Type: 2JZ+LPG{AG By KKS}
คะแนน: 0 KITO is on a distinguished road
ฝากระวังด้วยรับ

ของผมพึ่งล้างด้วย (น้ำฝนหนักๆๆๆในกทม.) เมื่อเย็นวันพุธที่ผ่านมานี้เองครับ อาการมาเริ่มออกเอาเย็นวันพฤหัสครับ สั่นเป็นเจ้าเข้าเลยครับ คิดว่าเป็นที่ระบบแก๊ส จูนยังไงก็ไม่นิ่ง วิ่งไปหาพี่เค คลองสามครับ พอช่างรื้อเช็กดู โอ้โห!!! น้ำเต็มเบ้าหัวเทียนเรยครับ พี่เค้าก็จัดการช่วยเอาลมเป่าให้เรียบร้อยครับ ไม่รู้ว่ามันเข้าไปยังไง เดี๋ยวต้องไปหาวิธีป้องกันแล้วล่ะครับ เข้าหน้าฝนแล้ว ระวังกันด้วยน่ะครับ
ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยน่ะครับที่ไม่อาจจะเกี่ยว กับกระทู้ซักเท่าไหร่ แต่ก็ฝากเตือนทุกท่านด้วยครับ และขอขอบคุณKKS GAS & ENGINE ด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KITO : 04-06-2010 เมื่อ 18:53.
KITO is offline  
The Following 2 Users Say Thank You to KITO For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (04-06-2010), somtao (05-06-2010)