ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-08-2012, 21:01   #653
sitthinat
Member

รูปส่วนตัว sitthinat

Car Brand: Lexus
Engine Type: 1JZ-GTE VVT-I ECTS-I
คะแนน: 0 sitthinat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
ยินดีต้อนรับคร้าฟผม...

ได้คร้าฟ แต่ต้องหาเกียร์และชุดสายไฟของตัวETCSมาด้วย เพราะมันเป็นของคู่กัน รุ่นใครรุ่นมัน

ปล.ETCS-i ก็แรงนะคัฟ อย่าคิดว่ามันไม่แรง ผมเคยกดสุดไป 240กม./ชม. โดยใช้มือถือยิงGPS ในแบบเดิมๆทุกเม็ด อัตราเร่งก็เหนือกว่าทุกรุ่นแน่นอน
แล้วถ้าใส่เข้าไปดื้อๆเลยล่ะครับ ไม่เปลี่ยนชุดสายไฟ ชนเกียร์ธรรมดา มันจะวิ่งได้ไหมครับ ปล่อยปลั๊กคันเร่งไว้เฉยๆ เสียบแต่ TPS อ่ะครับ
sitthinat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to sitthinat For This Useful Post:
Khun_Thian (25-08-2012), somtao (01-09-2012)