ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-10-2010, 11:26   #40
tee25
Senior Member

คะแนน: 0 tee25 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
มาติดตามข่าวนะครับ คุณtee25 และต้องขอบคุณที่เป็นห่วงเรื่องที่จะเกิดคู่กรณ๊เพิ่ ม แต่ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกครับ ผมไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้เพื่อจะว่าใคร แต่เข้ามาเพื่อแสดงความคิดเห็นเท่านั้น ทุกกระทู้ที่ผมอ่าน แล้วก่อนที่จะโพสข้อความลงไป ผมได้อ่านทั้งหมดแล้ว ครับ แล้วถึงจะโพส แต่ว่าถ้าข้อความที่ผมโพสมันตรงๆ เกินไป หรือทำให้พี่ๆ ไม่สบายใจ ผมต้องขอโทษมานะโอกาสนี้นะครับ

แต่ความคิดผมมันรู้สึกแบบนั้นจริงๆ ครับ เพราะอ่านแล้วรู้สึกถึงอันตรายที่จะเกิดกับผู้ใช้รถ หลายๆท่านที่เจอเหตุการณ์แบบนี้

ต้องขอกราบ อภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
tee25 is offline