ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2008, 13:47   #14
krirkkub
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 krirkkub is on a distinguished road
Smile เป็นอุทาหรณ์

ขอขอบคุณพี่เค และทุกท่านด้วยนะครับที่เข้ามาให้คำปรึกษากับทางผม จากการที่ได้รับการปรึกษาไปแล้วผมก้อเหมือนอะไรดลใจไ ม่ทราบเอารถไปให้อู่ทำให้แต่อู่ก้อยังไม่ว่าง เลยเริ่มเกิดอาการเซ็ง ในที่สุดนึกยังไงไม่ทราบไปจอดรถที่โลตัส เพื่อรอแฟนผม ผมก้อไปซื้อน้ำมันไล่ความชื้นมา เมื่อทำการฉีดไปตามขั้วไฟต่าง ๆ รวมถึงตัวเครื่องด้วย รอซักพักครับ เครื่องนิ่งสตาร์ดติดง่าย เดินเรียบ ผมนึกว่าผีหลอกผมแล้วเลยลองทั้งสตาร์ดแก๊สและน้ำมัน ลองวิ่ง ลองมาจนอาทิตย์กว่าแล้วมั้งตั้งแต่โพสครั้งสุดท้าย ผลปรากฎว่า ปกติทุกอย่างครับ แสดงถึงความโง่เขลาของตัวเราเอง ฮ่า ฮ่า ฮ่า
แต่ถึงอย่างไรก้อขอขอบคุณไว้ ณ โอกาสนี้นะครับ ขอบคุณครับ
krirkkub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม