ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-05-2009, 13:35   #3
Mightytode
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว Mightytode

Car Brand: TOYOTA Mighty X รุ่นแรก 89
Engine Type: 1JZ-GE ผาดำ
คะแนน: 18 Mightytode is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Mightytode
ขอบคุณมากครับน้ามูล

ขอเพิ่มเติมหน่อยครับน้า เวลาที่อุณหภูมิไม่ถึงเกียร์ก็จะมาสุดที่ 3 ครับ แต่ถ้าอุณหภูมิปรกติก็จะขึ้นไปถึง 5 ครับ

ตามข้อมูลที่น้าบอกมาก็เท่ากับว่ากล่องของฝาขาวจะเป็ นอย่างนี้ทุกกล่องเลยอะปล่าวครับ เพราะเท่าที่ผมจำได้รู้สึกวาเคยมีคนเนะนำรถตัวเองว่า เป็นเครื่องฝาขาวเกียร์ออโต้5เกียร์ แต่นานแล้วนะครับ
Mightytode is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม