ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-02-2014, 01:55   #897
wasabixe
ClubJZ Web Register

Car Brand: Holden Calais VN
Engine Type: 1JZ GE VVTI
คะแนน: 0 wasabixe is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
อืมๆ จริงๆผมก็คิดจะทำเหมือนกัน แต่เคยลงรูปเกี่ยวกับเครื่อง VVTiไว้เยอะเหมือนกัน สุดท้ายโดนเวปมาสเตอร์ลบทิ้งเพราะกินพื้นที่เวปว่างั ้น ผมก็เลยไม่ได้สแกนไว้ให้ดูกัน ก็ดูแค่กระทู้นี้สิ ยังไม่ได้ขึ้นปักหมุดเลย ทั้งๆที่มีประโยชน์กว่าบางกระทู้เสียอีก....(ถ้าผมไม ่มีเจตนาดีๆกับเพื่อนสมาชิกทุกคน ป่านนี้ผมคงไม่มาโพสต์แบบนี้หรอก)
น่าเสียดายมากเลยครับ
wasabixe is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to wasabixe For This Useful Post:
somtao (21-02-2014)