ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-01-2013, 20:55   #6
momozaa
Junior Member

Car Brand: mercedes-benz,Isuzu tfr
Engine Type: 6 cylinder,4ja1
คะแนน: 0 momozaa is on a distinguished road
สวัสดีครับพี่เป้าผมต้องขอบคุณพี่เป้าสำหรับคำแนะนำด ีๆด้วยนะครับ
สำหรับ club w124 ตัวผมเองก็เคยเข้าไปเป็นสมาชิกแบบผลุบโผล่ๆนะครับ ในใจนั้นก็ยังนึกชื่นชมระบบเบรคและช่วงล่างที่ดีและค วามอึดทนของเครื่อง m103 นะครับเพราะว่ามันไม่ใจเสาะเวลาเป็นไข้ มีครั้งหนึ่งพัดลมไฟฟ้าหน้าหม้อน้ำ2ตัวไม่ทำงานขณะรถ ติดอยู่บนถนนสุขุมวิท ความร้อนขึ่นไปถึง110cํประมาณเกือบๆ15นาทีมันก็ยังทน ได้ไม่อกแตกตายไม่ปล่อยให้ผมกับพ่อต้องกินข้าวลิง
momozaa is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม