ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2008, 11:40   #27
kit_kit
Member

รูปส่วนตัว kit_kit

Car Brand: toyota sport rider
Engine Type: 2jz vvti
คะแนน: 0 kit_kit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sumphang อ่านกระทู้
ขอบคุณ wk7000 ครับที่ให้คำแนะนำ เมื่อวานไปบางนา ได้หัวหมูหล่อชนเกียร์เดิม
พร้อมไฟลวิล เลยลองถาม2j ge ดู 5.8 k แล้วครับอะไรกันครับแถมบอกว่า ที่ชลบุรี
2j ge 6.5 k แล้วครับ แถมไม่สิทธิเลือกอีกต่างหาก เครื่องเบนซิลขายได้ทุกตัว
ของผมรอคิวช่างอยู่ครับ ว่างๆเลยลองล้างเครื่อง เปลี่ยนสายพานราวลิ้นพร้อมรอก
เปลี่ยนซิลหัวเพลาราวลิ้นด้วยมันซึมครับ ตามด้วยวาล์วน้ำอีกหนึ่ง ถอดออกมาหมดแล้ว
ยังไม่ได้ไปซื้อของเลยครับ พัดลมเป่าหน้าไม่รู้จะใช้ของรุ่นไหนดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
วางเสร็วเมื่อไหร่จะมารายงานอีกครับ ตอนนี้อิจฉาคนทีได้ขับแล้วครับ
รอก่อนดีมั้ยครับ เห็นในกระทู้
http://www.clubjz.net/showthread.php?t=17629
ถ้าจริงก็ดีครับ ราคาจะได้ถูกลงอีก .....
แต่รถผมทำไปแล้วราคาคงจะไม่ผลแล้วนะครับ....
kit_kit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม