ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-09-2009, 23:27   #98
คนขายไก่
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนขายไก่

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 3ZZ
คะแนน: 16 คนขายไก่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dvm อ่านกระทู้
สวัสดีครับคุณโก้ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมพักอยู่ที่ลำลูกกาคลองหกตรงข้าม BIGC อะครับ ไม่ทราบว่าคุณโก้อยู่แถวไหนอะครับ เพื่อเจอจะได้ทักกันถูก เพราะงานผมปกติไปทั่วไทยอยู่แล้วครับ อิอิ แบบว่าร่อนเร่อะครับ

ส่วนรูปนั้นผมไม่อยากจะลงเลย เพราะว่าในห้องเครื่องผมเน่ามาก 555 น่าจะเป็น JZ คันเดียวในประเทศไทยที่มีห้องเครื่องเน่าที่สุดครับ 555

ผมอยู่บางกะปิครับ เจอก้อทักกันมั่งนะครับ ด้านหลังรถมีสติกเกอร์คลับกับเคเคเอสครับ แถวนั้นผมก้อพอผ่านมั่งนะครับ เลาะวงแหวนแล้วมายูเทิร์นแถวนั้นลดไปสามสิบบาท
คนขายไก่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม