ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-07-2018, 16:15   #4
joe-civil@jz
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: nissan
Engine Type: 1j GTE
คะแนน: 16 joe-civil@jz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง joe-civil@jz
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31 CHAT UBON อ่านกระทู้
กล่องปลดล๊อคที่ท่านว่าแนะนำมาสักตัวสองตัวได้ไหมครั บ ตอนนี้ได้ปรับบูสไฟฟ้าGreddyมาแล้ว
ตอนนี้ทำไปแล้ว....
1.เปลี่ยนโบว์ออฟ
2.ติดเร็กกูเลเตอร์
3.เปลี่ยนหัวเทียนซิ่ง
4.เปลี่ยนหัวฉีดเป็นของซูบารุสีชมภู 550 cc
5.เปลี่ยนปั๊มติ๊กใหญ่ขึ้น
6.ติดปรับบูสไฟฟ้าGreddy
มีตรงไหนแนะนำเพิ่มด้วยครับ
แต่กล่องf-conคงไมไหวครับ งบน้อย
F con กล่องเงินเบอร์ พันอัพโปรตอนนี้ราคาลงมาเยอะแล้วนะครับ ลองพิจารณาดูดีๆ ครับ กล่อง+สายไฟ+รวมจูนไม่น่าเกิน 25,000 นะครับ หาดีๆครับ กล่องใบเดียวคุมได้หมดยกเว้นเกียร์

รูล่ ม่ง้ญิ

Jz
joe-civil@jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม