ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-08-2012, 12:16   #531
TEST
Junior Member

รูปส่วนตัว TEST

คะแนน: 0 TEST is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง TEST
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iplexman อ่านกระทู้
รบกวนสอบถามพี่ๆเรื่องแอร์ครับ volvo 940 ลง 2J-vvti มาครับ อาการคือ เวลาเหยียบคันเร่ง ยังไม่คิกดาว์นแล้วแอร์ตัดจนร้อน ต้องเร่งเบาๆอีกทีแอร์จะเย็นเหมือนเดิมครับ บางครั้งสตาร์ทแล้วแอร์ไม่เย็น ต้องปิดแล้วเปิดใหม่ครับ ช่างได้เปลี่ยนเทอร์โมสตัส และวาร์วที่อยู่ตรงกลางท่อแอร์ให้แล้ว ยังอาการเดิม ตอนนี้ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนคอมครับ เพราะวาล์วในคอมเสีย ไม่ทราบว่าพอจะมีตรงไหนต้องตรวจสอบอีกหรือไม่ครับ กลัวเปลี่ยนคอมแล้วยังอาการเดิมครับ รบกวนพี่ๆด้วยครับ
อาการเดียวกันกับผมครับ คอมไม่มีแรงดัน
TEST is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม