ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-10-2010, 07:17   #5002
fila
Member

รูปส่วนตัว fila

Car Brand: VOLVO 244GL 2JZ GTE
Engine Type: gas LPG
คะแนน: 0 fila is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ najake@lampang อ่านกระทู้
..
แอดมิน จะปักหมุดกระทูนี้ไว้ครับ
เอาไว้เป็นที่แนะนำตัว ว่าแต่ละท่าน ที่ล๊อคอินมามีใครม่างงง
จริง ๆ อยากจะทำ Profile ให้ไว้สำหรับสมาชิกนะครับ

จะได้รู้จักกัน รู้ว่าแต่ละท่าน ทำไร ใช้รถไร ใช้เครื่องตัวไหน
บ้านอยู่ไหน..จะได้เป็นสังคมของเพื่อนพ้องน้องพี่
ที่ได้เข้ามาร่วมในสิ่งที่เป็น ฮอบบี้ เดียวกัน

เอาว่า ท่านใดที่เปิดกระทูนี้อ่าน ท่านแรก ก้อแนะนำตัวมาเลยนะครับ

เราจะได้รู้ว่า จริง ๆ แล้วเราจะมีสมาชิกที่อยากเข้าร่วม
ในสายเลือดของ Club JZ แห่งนี้มากน้อยแค่ไหน

และเพื่ออนาคตข้างหน้า..
เราอาจจะได้มีกิจกรรมขำ ๆ ร่วมกัน..
อาจจะมีทริปเล็ก ๆ หนุก ๆ กันบ้าง

นะครับ..

เอาว่าเรารัน หมายเลขสมาชิกกันใหม่น่ะครับ
จะได้รู้จักรายละเอียดของบรรดาเพื่อนพ้องน้องพี่กันส ักที

ท่านต่อไปมาแนะนำตัวเองต่อเลยนะครับ
แล้วทางทีมงานจะช่วยกัน Up-date
อ่อ...ขอเบอร์โทรสับ..ทุกท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

กระทู้นี้ จะใช้เป็น ที่แนะนำตัวเองนะครับ
ส่วนรายชื่อที่ แอดมิน ได้อัพเดทระดับสมาชิกถาวร สามารถดูได้ที่กระทู้นี้ครับ

http://www.clubjz.net/showthread.php?t=3948

ผมชื่อ fila เครื่องเจ รถปาเจโร่ 3 ประตู
fila is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to fila For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)