ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-05-2009, 22:34   #220
ตาออม
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว ตาออม

Car Brand: รถนิสสันเครื่องโตโยต้า งงป่ะ
Engine Type: เปิดเครื่องมายังเป็นยามาฮ่าอีก
คะแนน: 0 ตาออม is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ผมก็เจอมาเยอะน่ะ แต่เด็กฝั่งรังสิต ปทุมฯ ผมว่าไม่ใจอ่ะครับ เห็นรายชื่อเยอะครับ แต่รวมตัวกันไม่ได้ ครั้งที่แล้วก็นัดแล้ว ไม่มีใครมา มีมาไม่กี่ท่านเอง หรือว่าเด็กปทุมฯ เป็นเด็กดี ไม่กิน ไม่เที่ยว หรือว่าเป็นพวกคุณชาย ไม่ยอมให้ใครเห็นหรือรับไม่ได้สำหรับเพื่อน ๆ สมาชิก อย่างง่าย ๆ น่ะครับ อย่างงานนัดล้างตาที่คลองห้า ถ้าผมอยู่โซนปทุมฯ ผมเห็นผมจะรีบไปเลยครับ มากันเยอะครับแต่มีแต่คนพื้นที่อื่น เห็นแล้วมันไม่ใจอ่ะครับ
พี่เค ออกลูกน้อยใจแล้วครับ พี่น้องฝั่งปทุม อิอิ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyf อ่านกระทู้
อิๆ กระตุ้นต่อมกันหน่อย อย่างที่คุณเคว่า สมาชิกโซนปทุมค่อนข้างเยอะครับ แต่ปัญหาน่าจะเกิดจากว่า ยังไม่ได้รู้จักกันมาก และอีกอย่างเวลามีมิตติ้งก็ไม่ค่อยได้มาเลยทำให้ไม่ไ ด้พบปะกัน จึงทำให้มิตติ้งเล็กๆ ของโซนนี้ค่อนข้างเกิดขึ้นน้อยมาก

ยังไงเสีย ขอเชิญชวนทุกท่านนะครับ โซนปทุม เวลามีมิตติ้งอยากให้ออกมาพบปะกัน พูดคุยแลกเปลี่ยน ความคิดเห็นกัน เพื่อจะได้รู้จักกันมากขึ้น ผมก็อยากให้มีมิตติ้งเล็กๆของโซนปทุมฯบ้างนะครับ
บอกตรงๆบางทีขับรถสวนกัน รู้ว่าขับเจแต่ไม่รู้จักกันเลยก็มีครับ

แล้วจะรู้ว่ามันสนุกสนานแต่ไหน อิๆๆ

อันนี้ผมไม่โทษใครครับ ขอมันอยู่ที่ใจจริงๆ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tong5670 อ่านกระทู้
จัดมีตติ้งโซนปทุมที่สนามคลอง5ดีไม๊ครับ....อิอิเห็น หลังๆๆไปกันบ่อยๆๆ..วันซ้อมอ่ะครับ...
จัดกันหลายรอบผมก็ไปทุกรอบ อิอิ

> ความแตกต่างไม่ใช่อุปสรรค ของคำว่า " มิตรภาพ " <
ตาออม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม