หัวข้อ: 2J-GE (E34) Report
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-04-2007, 01:21   #12
Ohmabsolute
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Ohmabsolute

คะแนน: 0 Ohmabsolute is on a distinguished road
ผมก้ออีสามสี่ เจโบนะคับ ตอบเอาแบบอาการรถผมละกาน ไฟเกียรถผมไม่ได้ต่ออ่ะ แต่ผมก้อไม่แน่ใจเพราะว่าก่าจะไล่แปลงสันยานกี่ชิหาย วายป่วนแล้วคับ เอาแค่ ความเร็ว วัดรอบ ความร้อย น้ำมัน ขึ้นก้อบุนแล้วนะรุผม แล้วก้อไฟสันยานพวกเบรคมือ น้ำมันเครื่องไรพวกเนี่ยพอแล้วคับในความคิดผมนะ

สาวนข้อสองตอบไม่ได้ ไม่รุ้จิงๆ

ข้อสามเปงเหมือนกานเลย แต่นิดเดียว ไม่รุ้ว่าปกติป่าว แต่มานก้อยังหักล้อได้แต่มานฝืดๆนิดๆคับ ถ้าพี่ไม่ทาแก้บอกมั่งนะ อิอิ
Ohmabsolute is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม