ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-12-2010, 17:38   #1238
MC_design
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว MC_design

Car Brand: d-max/civic fd/dx
Engine Type: 2jz-gte/civic แตนๆ/4age
คะแนน: 17 MC_design is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ป้อมjz อ่านกระทู้
ตอนนี้เป็นงัยบ้างครับทุกระบบสมบูรณ์หรือยังครับ
เด๋วปลายปีหน้าจะตามไปครับ 1jz gte vvti
กำลังร่างโครงการ เสนอผู้จัดการใหญ่อยู่ครับ
ผ่านหน้าบ้านไม่เคยเห็นรถจอดเลย
หรือแอบไปโมอยู่
ว่างๆเอาตัวเล็กมาเล่นร้านยางแม็ก srt ใกล้ๆวัดแหลมทองอ่ะ ได้นะครับ
ของพี่สัน jz เราเอง ผมไปทุกเสาร์ อาทิตย์
ยังเคยเห็นวิ่งผ่านเลยนะ
MC_design is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม