ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-04-2008, 03:46   #8
PM-650
Junior Member

คะแนน: 0 PM-650 is on a distinguished road
ขอแจมด้วยคน

ผมใช้ดีแม็คเปลี่ยนเครื่องมาลง2j ไม่โบ(เครื่องเดิมพังคาเท้าเลยต้องเปลี่ยน)

วันนี้ไปรับรถเลยไปลองเครื่องกะช่างวิ่งบนด่วนแจ้งวั ฒนะ-บางประอิน

อัดได้เกือบๆ180 ขับสักพักได้ยินเสียงตูมดังมาจากห้องเครื่อง

รีบจอด ลงมาเปิดกระโปรง(รถ)ดู สยองเลยครับ ภาพที่เห็นคือหม้อน้ำระเบิดเลยครับ

ฝาครอบที่เป็นพลาสติกแตกฉีกออกเลยครับ ช่างบอกหม้อน้ำคงตัน (คงจะจริงเพราะเครื่องเก่าก้อพัง)

ลากกลับมาถึงอู่เปลื่อนใบใหม่เลยเป็นทองแดงสองแถว เดี๋ยวไปลองใหม่แล้วจะมาเล่าให้ฟัง

แต่บอกได้คำเดียว แรงมาก สะใจ มันส์ๆๆ
PM-650 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม