ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-02-2009, 19:03   #128
ป้อม_ล้อดุ้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อม_ล้อดุ้ง

Car Brand: 4ประตู
Engine Type: เครื่องยุ่นๆ
คะแนน: 16 ป้อม_ล้อดุ้ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
ประกาศครับ

จากที่ SPAM Bot ตัวล่าสุด สามารถอ่าน Image Verify ที่เป็นตัวอักษรได้ และสามารถ Activate Email ได้อีกด้วย ล่าสุดผมได้ทำการ Upgrade ระบบ Select Image Verify เข้าไป ทำให้ SPAM Bot ตัวล่าสุดไม่สามารถเข้ามาสมัครได้

ระบบ Select Image Verify เริ่มใช้งานได้แล้วครับ (3/2/2009 : 17.55) ครับ

ตอนนี้ถ้ามี SPAM bot รุ่นใหม่ที่ยังตกข้างเข้ามาหลัง วันที่ 26/1/2009 รบกวนแจ้งที่กระทู้นี้เลยครับ ผมจะตามลบให้สิ้นซากครับ

Godzela

รับทราบและจะช่วยดูครับน้าก็อต

ขอบคุณมากๆสำหรับการพัฒนาแป้องกันสิ่งรบกวนพวกนี้ครั บ...

เอาใจช่วยและขอให้กำลังใจกับการก้าวสู่สิ่งที่ดีขึ้น เรื่อยๆครับน้าก็อต..
ป้อม_ล้อดุ้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม