ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-01-2013, 19:04   #12
CARBOMM112
Member

Car Brand: Cefiro A31
Engine Type: 1J GTE Auto
คะแนน: 0 CARBOMM112 is on a distinguished road
ส่วนตัวผมน่ะครับ ที่เคยเป็นแล้วหายผิดถูกอย่างไรขออภัยน่ะครับ
ของผมก้ออย่างคุณที่แก้ไขทุกอย่างแล้ว จนถึงไดสตราก เปลี่ยนถ่าน ล้างใหม่ เปลี่ยนโซลีนอล ก้อไม่หาย ต่อไดสตรากเพิ่มอีกตัวก็ไม่หาย
จนไปเจอช่างแถวลาซาลคนหนึ่ง แก้บอกว่าเป็นที่ชุดสายไฟหรือไม่ก้อรีเล.. ทิ้งรถไว้ 1 วัน แก้โทรมาบอกว่าเสร็จแล้ว รับรองไม่เป็นอีกแน่นอน ช่างยังบอกอีกว่า ทำไหมตัวช่วยสตราก รถผมเยอะจัง มีตั่ง 3 จุดเลย เค้า งง .. ผมก้อ งง ... ช่างเลยจัดการไล่ให้ใหม่ตั่งแต่นั้นก้อไม่เป็นอีกเลย
CARBOMM112 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม