ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-04-2009, 06:56   #9
katoonjz
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW E34
Engine Type: Jz
คะแนน: 0 katoonjz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpservice อ่านกระทู้
ค่ามันเพี้ยน ก็เลยท่วม
ถ้าค่ามันเพี้ยนเช็คโค้ดก็หาไม่เจอครับ
เพราะสายไฟมันยังต่ออยู่
ข้อมูลที่คุณให้มาตอนแรก นึกว่าสตาร์ทแล้วเครื่องไม่หมุนซะอีก
เพราะเห็นบอกว่า สตาร์ทยาว แชะๆๆๆ
การวิเคราะห์ปัญหาก็เลยไขว้เขวได้
ลองถอดเปลี่ยนเซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำดู
แล้วอย่าลืมลบโค้ดด้วยนะครับ
เพื่อไม่ให้กล่องมันจำค่าอุณหภูมิน้ำเดิมในหัวสมอง
เซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำของใหม่ ตัวเท่าไรครับ มีรหัสหรือไม่ J Bo กับไม่ Bo เหมือนหรือต่างกันไหมครับ
katoonjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม