ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-09-2008, 09:05   #21
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ได้เลยครับ เมื่อวานเพิ่งวางคันครับ วันนี้ทำแท่นเครื่อง พรุ่งนี้เช้า ทำบังลม ตัดต่อเพลากลาง แท่นเกียร์ อีกวันทำท่อ แอร์ ทำไฟ อีกวันติดแก๊ส รวม ๆ แล้ว สองอาทิตย์ครับ
หมายถึงรถผมใช่ปะครับพี่ เป็นฟอร์ด สีน้ำเงินอะครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยไม่ได้เข้าไปดูรถนะครับพี่ เอาไว้เสร็จแล้วไปรับรถทีเดียวเลยนะครับผม!!
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม