หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-02-2010, 17:27   #3954
DUE_DUE
Member

Car Brand: NEWALTIS
Engine Type: 3ZZ-FE VVT-i
คะแนน: 0 DUE_DUE is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI อ่านกระทู้
สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลงชาวคลับ12 ทุกท่าน

กระผมอัสสุจิ แวะมาบอกว่ากลับถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ

ที่น่าเซ็งนิดหน่อยคือมาสอบช้า พอมาถึงห้อง เพื่อนๆ ในห้องบอกอาจารย์ไม่มา

(รู้งี้หาแนวกินต่อที่สกลดีกว่า)

1 ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนครับ ที่ยอมให้ผมจิกกัดแต่โดยดี

2 คำบางคำอาจจะเคืองนิดๆ แต่ด้วยจิตคาราวะก็ขออภัยด้วยครับ

3 งานออกมาดีมากครับ อย่าย้องซุมผมหลาย ย้องจะของแหน่ เพราะพวกพี่เตรียมงานกันเหนื่อยกว่าผมอีก

เห็นพวกพี่ทำงาน ประสานงาน เตรียมงาน ก็รู้สึกว่าพวกพี่ทุ่มเทดีครับ งานทั้งหลายที่ออกมาดีเหลือเกินเพราะพวกพี่ครับคอนเฟ ิร์ม!!!!

4 หากคราวหน้ามีอะไรให้รับใช้อีก ยินดีเสมอครับ (ถ้าว่างเด้อ)

5 ด้วยสมองอันน้อยนิดของผม อาจจะจำชื่อพี่ๆ บางท่านไม่ได้นะครับ เจอกันที่ใดทักทายได้ครับ

6 เมื่อคืนออกไปกินต่อที่สวนรัก เจอน้องโคที่ไปช่วยงานด้วยครับ น้องเค้าเลยนั่งเป็นเพื่อน ประทับใจมากครับ

7 คิดได้แล้วจะพิมพ์อีกครับ

รายงานสดจากห้องเรียน MBA

คือบ่มาฮับไปนำแน๊
DUE_DUE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม