หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-02-2010, 11:47   #3950
mr.tong AC EVOlll
Senior Member

รูปส่วนตัว mr.tong AC EVOlll

Car Brand: Honda Accord DimondEye 93
Engine Type: 4G63T
คะแนน: 16 mr.tong AC EVOlll is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI อ่านกระทู้
นาทีระทึก

เมื่อเช้า 08.08 น. จะถอยรถออกมาทำงาน

พลันปรากฎเห็นรถมาสด้าจอดขวางอยู่

เลยไปเคาะประตูห้องให้เค้าเลื่อนให้

ก๊อก กีอก ............... พอกีอกที่สองดังขึ้น

ประตูห้องเปิดออก ภาพที่เห็น

โอ้ว โนววววววววววววว

การผสมพันธุ์มนุษย์ สดๆ ต่อหน้าต่อตา

ระยะ 0.50 เมตร กำลัง ยิกๆ ทีเดียว

ผมยืนอึ่ง ประมาณ 5 วิ

พอตั้งสติได้ ผมเลยบอกแกไปว่า

ขอโทษครับ ผมเคาะแล้วมันเปิดเลยครับ

พี่แกตอบว่า "อ่อ ผมลืมล็อค เด๋วผมไปเลื่อนรถให้"

ผมนั่งรอพี่แกประมาณ 5 นาที (ก็เข้าใจนะว่าอยากสานต่อ ไม่อยากเริ่มใหม่)

ปล.ผู้ชายมาดเสี่ย

ผู้หญิงนักฉึกฉา

จบข่าวจากหน้าหออัสสุจิ

คำเตือน

กรุณาอย่าซ้ำเช้า
ผมก็นึกว่า จารย์อัทจะเข้าไปสานต่อ หุหุหุหุ

โอเจ ตอนแลงเจอกัน

mr.tong AC EVOlll is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม