หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-02-2010, 11:32   #3949
ATSUJI
Senior Member

รูปส่วนตัว ATSUJI

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: จักเด้อ รูแต่ว่าวีโก้
คะแนน: 15 ATSUJI is on a distinguished road
นาทีระทึก

เมื่อเช้า 08.08 น. จะถอยรถออกมาทำงาน

พลันปรากฎเห็นรถมาสด้าจอดขวางอยู่

เลยไปเคาะประตูห้องให้เค้าเลื่อนให้

ก๊อก กีอก ............... พอกีอกที่สองดังขึ้น

ประตูห้องเปิดออก ภาพที่เห็น

โอ้ว โนววววววววววววว

การผสมพันธุ์มนุษย์ สดๆ ต่อหน้าต่อตา

ระยะ 0.50 เมตร กำลัง ยิกๆ ทีเดียว

ผมยืนอึ่ง ประมาณ 5 วิ

พอตั้งสติได้ ผมเลยบอกแกไปว่า

ขอโทษครับ ผมเคาะแล้วมันเปิดเลยครับ

พี่แกตอบว่า "อ่อ ผมลืมล็อค เด๋วผมไปเลื่อนรถให้"

ผมนั่งรอพี่แกประมาณ 5 นาที (ก็เข้าใจนะว่าอยากสานต่อ ไม่อยากเริ่มใหม่)

ปล.ผู้ชายมาดเสี่ย

ผู้หญิงนักฉึกฉา

จบข่าวจากหน้าหออัสสุจิ

คำเตือน

กรุณาอย่าซ้ำเช้า
ATSUJI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ATSUJI For This Useful Post:
pon.sk (27-02-2010)