ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2008, 10:38   #1
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
Club Jz Grand Meeting 2008 มิตรภาพ ความแรง ความร้อน และความเมา

ผ่านไปด้วยดีนะครับ สำหรับงาน มิตติ้งครั้งแรกอย่างเป็นทางการ
ของเหล่าสมาชิกคลับที่รวมตัวกันยากที่สุดแห่งนี ้ครับ

กระทู้นี้จะเป็นการรวบรวมบรรยากาศ
ของงานจากมุมกล้องของหลาย ๆ ท่าน
และจะเป็นการสรุปในภาพรวมของการจัดงาน
รวมรูป รวมกิจกรรม สรุปผลการแข่งขันทั้งหมดนะครับ

ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมมือร่วมแรง
จนทำให้งานนี้ผ่านไปด้วยดี

ทีมงาน คลับเกย์แรด
ที่ดูแลการเตรียมงานเตรีมอุปกรณ์ต่าง ๆ และงานลงทะเบียน

คุณ เดช
คุณ น้อง
คุณ แอ๊นท์
คุณ ป๊อบ
คุณ หมู
คุณ ไก่
คุณ เขร้
คุณ เบิร์ด
คุณ เต้ย
คุูณ แจ๊ค
คุณ ซา

และสาว ๆ ที่ช่วยงานทะเบียน

คุณเจ คุณหนุ่ม คุณ น้อง ใบเตย
ที่ช่วยประสานงานการจัดรุ่นและการแข่งขัน

ทีมงาน นครสวรรค์ ที่มาพร้อมกับแกล้มชั้นเทพ..ลูกชิ้นปลากราย

คุณ ต้น
คุณ ต่อ
คุณ โฮป
คุณ โม และเพื่อน ๆ

สายงานเมืองใต้
คุณ ก๊อต สมุย
คุณ แสน ภูเก็ต
คุณ เอี่ยว อริสโต้

สายศรีราชา ชลบุรีมากันรึ่มมมม
คุณ สัน
คุณ เหวก
คุณ จิ้ง
คุณ ชัย
คุณ โจ โมโน
คุณ ออม และทุกท่าน

ส่วนสายโคราช วันนั้นเจอคุณ ดิษฐ์ ท่านเดียวนอกนั้นอาจจะไม่ได้คุยกัน
สำหรับในวันงาน ประมาณการณ์ว่ามีสมาชิกที่เข้ามาร่วมงานประมาณ 100 คัน
ส่วนรถที่เอาลงวิ่งขำ ๆ มีรวมประมาณ 45 คันครับ

และต้องขอบคุณ อย่างแรง สำหรับคุณโจ คุณโก้
และพี่เอ๋ โปรสตรีท พี่ก้อน คุณเก่งรักผัวปิ่น
และเพื่อน ๆ Prostreet ทุกคัน
ที่นำรถแรง ๆ มาวิ่งให้เราได้ชมกันครับ

และที่ลืมไม่ได้คือ ..
สมาชิกสุดฮอตของงาน คุณ atomic หรือเฮียหมง ของพวกเรา
ที่คว้าไป 3 ถ้วยรางวัล
รวมทั้ง เวปมาสเตอร์ กอร์ฟ ..ที่คอยเอนเตอร์เทรนพวกเรา
จนตัวเวปมาสเตอร์เอง มาวววววววเอิ๊ก ๆๆ

ในนามของคลับก้อต้องขอขอบคุณเพื่อน สมาชิกทุกท่าน ที่เข้ามาร่วมงานกันในครั้งนี้
การพูดคุยทักทายอาจจะไม่ครบถ้วน พูดจากันน้อยก้อเพราะเวลาส่วนหนึ่งของเรา
หายไปกับการเตรียมรถลงวิ่ง ก้อไม่เป็นไรโอกาสหน้าคงได้เจอกันใหม่ครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ

แนะนำอีกรอบครับ...

นี่ชุดภาคสนามแข่งขัน ควบคุมการแข่งขัน

นี่เล้ยยย เฮียโจ...ผู้ประสานงานหลักของงานนี้ครับ...ขอบคุณมากครับ เฮีย..

สุดยอดนักขับครับ เฮียหมง ...สุดยอดดดดด

และ 3 หนุ่มน้อย .. น้าเจค / คุณ น้อง / คุณเดช บีเอมกินเจ

ตามมาด้วย เวปมาสเตอร์ กอร์ฟ / โฮปคอนหวัน และคุณแสนภูเก็ต

และ ตาแอ๊นท์ กะตาต่อ คอนหวันนะครับ

คุณซา และ คุณแสน นะครับ...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย najake@lampang : 23-04-2008 เมื่อ 16:25.
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)