ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-01-2008, 12:02   #7
futurecefiro
Member

รูปส่วนตัว futurecefiro

Car Brand: A31+ 1JZGTE FAN BIG TIME
Engine Type: DRIVE MY RIDE
คะแนน: 0 futurecefiro is on a distinguished road
ขอบคุณครับคุณหนุ่ม...ถ้าผมอยู่โคราช ผมคงไปหาตั้งแต่แรกแล้ว แต่นี่อยู่กรุงเทพฯ แถวๆเทพารักษ์ ศรีนครินทร์ ยังไม่รู้ว่าจะไปหาใครดี เพราะคุณ bj อยู่ไกลเหมือนกัน อู่แถวๆนี้ก็ไม่แน่ใจว่าจะเชื่อใจได้เรื่องระบบไฟ มีใครอยู่แถวๆผม แล้วมีที่ประจำสำหรับทำพวกจุกจิกพวกนี้มั้ยครับ?

เนื่องจากว่าไปมาสองอู่แถวๆบ้าน เรื่องยกเกียร์ เฉียดๆหมื่น หรือไม่ก็หมื่นนิดๆทั้งนั้น คาดว่าคงหัวแบะแน่นอนถ้าไปเรื่องพวกนี้เลยไม่อยากเข้ า
futurecefiro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to futurecefiro For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (05-12-2009)