ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-05-2011, 07:53   #17
ao.photo
ClubJZ Web Register

Car Brand: Nissan
Engine Type: 2j
คะแนน: 0 ao.photo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ La-Z-BoY อ่านกระทู้
2vvti Ge Autoของผมเวลารถติดๆ ขับเบรคๆ เวลาออกตัว ชอบมีเสียงครืดๆๆๆแถวๆบริเวณเกียร์ ช่วงที่ติดอยู่กับตัวเครื่องอะครับ แล้วจะวิ่งอืดๆพอไปซักพักถึงจะเหมือนเดิม
ผมเคยเป็นครับ เอารถไปโหลดลง เกียร์ติดห้องโดยสาร ให้ช่างทำให้ใหม่ หายเลยครับ ลองดูนะครับ บ้างที่ยางรองแท่นสึก
ao.photo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ao.photo For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)