ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2010, 13:10   #338
data spec
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว data spec

Car Brand: รถอีแต๋น 500 แรงม้า
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 data spec is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom8817 อ่านกระทู้
คือแบบนี้ครับ ผมอยากรู้จักจักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ว่าทำอาชีพอะไรกันบ้าง
เพื่อมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันได้ หรืออาจจะได้ทำธุรกิจร่วมกันอะไรประมาณเนี่ย
ตัวผมเองชื่อออม ทำอาชีพเป็น ผู้ช่วยผู้จัดการส่วนงานระบบSIAM PARAGON
ดูแลทุกส่วน มองๆหาผู้รับเหมามาทำงานอยู่บ้าง ถ้าว่างๆก็แวะมาท่านข้าวได้ ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว
อาชีพ เสริมก็ แต่งรถบวกขายอะไหล่จากญี่ปุ่นบ้าง และก็รับเหมาทำโครงเหล็กประตูม้วน (อันนี้พ่อตาทำผมเป็นคนป้อนงาน)
ผมช่างเทคนิคศูนย์ honda ขอนแก่นครับ
data spec is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม