ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-06-2008, 08:06   #1
getget08
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 getget08 is on a distinguished road
Smile รบกวนพี่เค คลอง3 หรือ พี่ๆที่รู้ตัวว่าเซียน เข้ามาทางนี้หน่อยคร่ะ

ตอนนี้อยากติดแก๊สแต่คิวยาวเหยียดเรยค่ะ ก้อเรยอยากสอบถามผู้รู้ค่ะ ว่าพอจะทราบมั้ยคะว่าร้านไหนที่ขายส่งหรือขาย อุปกรณ์ติดตั้งแก๊สกันบ้างอ่ะค่ะ เอ่อ คือว่า กะลังติดจะติดถังแบบธรรมดาแต่เป็นระบบหัวฉีดอ่ะค่ะ ไม่ทราบต้องซื้ออะไรบ้างเอาแบบทีเดียวจบค่ะ แล้วราคาอยู่ที่เท่าไร อิอิ ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านอย่างสูงค่ะ
getget08 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม