ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-10-2007, 00:43   #7
greenc
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 greenc is on a distinguished road
เปลี่ยนเฟืองท้าย งบประมาณถูกกว่ามาทำโบนะผมว่า ถ้าเอาต้นจัดนะ แต่ถ้าจะเอาโบ อยากจะบอกว่า t78 ตามสไตล์ มิตซูเลยครับ รอก่อนนะน้องเดี๊ยวพี่ ชาร์จ แปบ วิ้วๆๆๆ โอ้ยๆช้างถีบ ( 264 คงจะมาช้าแน่นอน นะ) เทอร์โบ ที่คุณพิมมามันไม่เหมาะสำหรับจี๊ดในเมืองหรือท้องถนน อ่ะผมว่า ต้องทางโล่งจริงๆ แนะนำว่าเปลี่ยนเฟืองท้ายเถอะครับถูกกว่า และก็หาเทอร์โบ สิบล้อ อย่าง tf-08 แล้วมาลองมานั่งเทียบโข่งหลังเอารับรองไม่ผิดหวังชัว ร์(แต่ถ้าใส่ hx 50 อยู่ลองทำโข่งหลังดูครับ เคยเห็นรถดริฟท์ใส่ยังได้เลย เพราะรถดริฟท์ก็จำเป็นต้องติดบูสเร็วอยู่แล้ว ว่าแต่ว่าคุนใส่hx 50 มันก็มาช้าแต่หนักอยู่แล้วไม่ใช่เหรอแล้วทำไมเปลี่ยน เฟืองท้ายไม่จัดล่ะครับ แอบ งง)(ไม่รู้นะความเห็นส่วนตัวครับ)
greenc is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to greenc For This Useful Post:
A31@udon (06-12-2011)