ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-03-2009, 14:33   #287
Pisith
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Pisith

คะแนน: 17 Pisith is on a distinguished road
รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
มีคนเค้าตั้งคำถามมาญ แต่ละคำถาม โดนๆทั้งนั้น......ญวานพี่ๆ ช่วยตอบด้วยครับถามช่างป้อม Benz เขาบอกว่าเครื่อง UZ ราคาถูกตอนวางก็จริงแต่...1. ค่าเชื้อเพลิง(ทั้งแก๊สและน้ำมัน) ที่ต้องเจอกันแน่ๆ ตลอดอายุเครื่อง 2. ค่าอะไหล่ ราคามหาโหด รับได้หรือเปล่าจ๊ะ3. วางให้พอวิ่งได้มีถมเถ วางให้ดีตั้งแต่เครื่อง-เกียร์-เฟืองท้าย แบบแม็ทกัน ราคาไม่เบานะ4. ค่าภาษี,ฯลฯแล้วเขาถามผมกลับมาว่า เคยเห็น Benz แบบบ้านๆ วาง J คันไหนบ้างที่วิ่งเกิน 210 ?
ความเห็นผมนะครับ ผมพอใจกว่าแต็นๆ น๊ะ
Pisith is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม