ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2009, 09:53   #79
ICE-VIGO
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ICE-VIGO

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 1J bo vvti
คะแนน: 17 ICE-VIGO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuya อ่านกระทู้
ไม่ได้ผลครับ ที่เป็นแบบนี้เพราะระบบมันสกปรก ต้องล้างทั้งระบบด้วยน้ำยา R11 ที่เห็นเป็นสีดำขุ่น ไม่ใช่น้ำยาครับ แต่เป็นน้ำมันคอมเพรสเซอร์ทำชำระคราบการสึกหรอภายในร ะบบ ถ้าจะล้างระบบก็ต้องเปลี่ยนไดรเออร์ด้วยครับ ถ้าแอร์ยังเย็นอยู่ก้ใช้ได้ ไม่เป็นไรครับไว้ระบบรั่วแล้วค่อยทำทีเดียวจะดีกว่าค รับ
รับ ทราบคับ .....ขอบคุณมากคับ
ICE-VIGO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม