ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-01-2009, 08:07   #65
kazuya
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: BMW 318 i
Engine Type: 1JZ GE VVT-i
คะแนน: 17 kazuya is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kazuya
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chai อ่านกระทู้
ยังไม่มีปัญหาเรื่องแอร์ครับ แต่เข้ามาขอบคุณและชื่นชมคุณ kazuya จากใจจริงครับ ที่เสียสละเวลามาช่วยตอบปัญหาให้กับพี่น้อง ClubJz สิ่งเหล่านี้เป็นวิทยาทานที่ดีเยี่ยมเลยครับ หลายท่านก็สามารถหาทางออกได้ แก้ปัญหาได้ตรงจุด ที่สำคัญช่วยให้รอดพ้นจากการถูกช่างแอร์ที่แย่ ๆ หลอกเงินทอง ก่อนหน้านี้ผมก็หมดเงินกับเรื่องแอร์ไปเป็นหมื่นเหมื อนกันครับ กว่าจะจบได้

...ยังไงก็ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้คุณ kazuya ครับ
ถือเป็นการตอบแทน Club Jz ครับ คุณ Boss Service เป็นรุ่นน้องผม ที่ตั้งกระทู้ ตั้งแต่เรียนจบมาก็ ไม่เคยเจอกันอีกเลย ผมก็พึ่งจะรู้ว่าตอนที่เขาโทรมาหาผม ตอนนี้เขากำลังลังเรียนโทใกล้จะจบแล้วเลยไม่ค่อยมีเว ลามาตอบกระทู้ที่ตัวเองเป็นคนตั้งไว้ ผมเองก็มีประสบการ์ณทางด้านแอร์มาบ้าง โดนหลอกมาก็เยอะ ก็ไม่อยากให้เพื่อสมากชิกมาโดนแบบผม สิ่งไหนช่วยได้ก็ช่วยๆกันไปครับ เป็นสมาชิกที่นี่แล้วรู้สึกดีครับ
kazuya is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 4 Users Say Thank You to kazuya For This Useful Post:
CARBOMM112 (18-11-2012), printset (26-08-2016), sompol (18-06-2011), เอ บางใหญ่ (17-04-2010)