ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-01-2007, 09:50   #3
love_LPG
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 love_LPG is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม
accord ไฟท้ายก้อนเดียว น่าจะเป็นปี 95-96 ครับ ตัวนี้ติดระบบมิกซ์+แรมด้าครับ สมบูรณ์ที่สุดแล้วครับ รุ่นนี้ไม่ค่อยเจอแบ็คไฟล์ด้วยครับ และไม่จำเป็นต้องติดหัวฉีดครับ ขนาดถังที่ใส่รุ่นนี้ได้ก็ขนาด 58 ลิตร ถ้าใหญ่ขึ้นมาหน่อยก็ 76 ลิตรแบบมัลติฯ น่ะครับ เป็นแบบอื่นใส่ไม่ได้ครับ แต่ถ้ารุ่นนี้ไม่ใส่แรมด้า ไฟเครื่องอาจจะขึ้นครับ ราคาถัง76 ลิตร+ แรมด้าไม่เกิน 20 k ครับ และติดตั้งวันเดียวเสร็จครับ
ขอบคุณมากนะครับคุณเค ไว้จะนำรายละเอียดไปแจ้งให้ญาติทราบครับ
ป.ล. เคยเห็น taxi ใส่ถัง 76 ลิตร แล้วไม่มีพื้นที่เก็บของเลยใช่เปล่าครับ เพราะขนาดถังใหญ่เต็มฝากระโปรงหลัง ที่น่าจะเหมาะสมควรเป็นถัง 58 ลิตร(ความเห็นส่วนตัวครับ)
love_LPG is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to love_LPG For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)