ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2010, 08:37   #59
atomic
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว atomic

คะแนน: 18 atomic is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ิbcbc อ่านกระทู้
รถสวย เครื่องสวย แรงด้วยซิครับ...แต่ พวงมาลัยแบบนี้ อันตรายมากเลยครับ...ควง หรือ สาว ไม่ทัน เกิดอุบัติเหตุได้ง่ายเลย
ขอบคุณสำหรับการแวะเข้ามาดูและเป็นห่วงครับ
ถ้าได้อ่านกระทู้ทั้งหมด ก้อมีหลายคนครับที่เข้ามาแสดงความเป็นห่วง แต่เนื่องจาก ได้ใช้พวงมาลัยแบบนี้มาเป็นระยะเวลานานก่อนที่จะตัดส ินใจทำเอง จึงทำให้เกิดความเคยชินครับ

มนุษย์มีการปรับตัวได้ค่อนข้างสูง
ถ้าเริ่มต้นการคิดค้นรถยนต์ขึ้นมาครั้งแรก และคนคิดคิดทำพวงมาลัยเป็นรูปสี่เหลี่ยมขึ้นมา วันแรกที่มีคนดัดแปลงทำให้พวงมาลัยกลม ก็คงมีข้อขัดแย้งกันเป็นธรรมดาเนื่องจากความเคยชินคร ับ

ClubJZ* ขอบคุณทุกคน ทุกช่วงเวลาที่ทำให้ รอยยิ้ม มีความหมายมากกว่าเดิม,, *
ความสุขหาได้ด้วยใจตน ความทุกข์ก้อหาได้จากใจตนเช่นเดียวกัน
atomic is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to atomic For This Useful Post:
kingryu13312 (24-09-2012)