ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2007, 21:54   #19
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
แรกเริ่มเดิมที
..
..
การที่เรายังไม่ชินกับฟิลลิ่งเครื่องโบ...มักจะเหวอค รับ
โดยเฉพาะตอนที่รถติดบูสต์

รถขับหลังติดบูสต์น่ากลัวกว่ารถขับหน้า ขับสี่เยอะครับ
มันพร้อมที่จะแถ
ยิ่งถ้ารถมีเตดดด และรถไม่ตรงอาการกวาดมีแน่นอน และก้อขวาง
ทางที่ดีที่สุดคือการไม่รีบ ค่อย ๆศึกษารถตัวเอง
ค่อย ๆกดคันเร่ง เพื่อดูอาการ
ว่ารอบมาไวแค่ไหนตัวรถเราหนักแค่ไหน มีอาการยังไง
อย่างน้อย อาการนี้ต้องศึกษาอย่างน้อยเดือนนึง นะครับ
...
...
อะฮ้า....ไม่ได้พูดเล่นครับ เราต้องหลอมรวมกับรถกับเครื่องให้เป็นหนึ่งเดียวครับ
ไม่ ง้านนน
หุ่นยนต์แห่ง ความปราดเปรียว นี้ก้อจะเป็กได้เพียงแค่ เหล็หติดเครื่องยนต์ให้ไปข้างหน่าได้ ตามยถากรรม
เท่านั้นเอง..............(กินเหล้าก่อนนะ อิอิ )
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 4 Users Say Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
HS9KRM (23-03-2010), Lucky (03-06-2011), nanid (08-01-2011), tfr_jz (17-07-2011)