ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-01-2008, 11:43   #39
talardonline
Senior Member

คะแนน: 0 talardonline is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khOndErm อ่านกระทู้
พี่ครับ
ผม นิสสันฟรอนเทียร์ 3.0 Zdi จะวาง 2j ge Auto ราคาค่าเครื่อง + วาง เท่าไหร่ครับ และติดแก๊ส แบบวาล์ว แปรผัน + แลมด้า ราคาเท่าไหร่ครับ เครื่องเก่าเทิร์นได้เท่าไหร่ ครับ รถสี่ปี วิ่ง 170000 โล เข้าศูนย์ตลอด ราคาที่วาง รวมอุปกรณ์อะไรบ้างครับ เช่น หม้อน้ำ เฟืองท้าย ท่อไอเสีย อื่น ๆ หรือว่า ผมต้องเสียค่าใช้จ่ายในส่วนใดเพิ่มครับ ที่สำคัญ หม้อน้ำ เฟืองท้าย ต้องเปลี่ยนไหมครับ สงสัยมาก ไม่รู้จริง ๆ จึงมาถาม อยากวางจริง ๆ จึงมาหาข้อมูล ถ้าราคาโดน งบพอ ไปหาแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ

ผม นิสสันฟรอนเทียร์ 3.0 Zdi จะวาง 2j ge Auto ราคาค่าเครื่อง + วาง เท่าไหร่ครับ

วางเครื่องแคร้งกลาง+วายริ่ง+แก้ไมล์ = 67,000 บาท
*ถ้าสภาพหม้อน้ำเดิมใช้ไม่ได้เปลี่ยนใหม่เพิ่ม 5,000บาท
*เฟืองท้าย ต้องถามก่อนว่าเป็นรถรุ่นอะไรครับ เช่น 4 Dr , XCITER หรือ KING CAB เป็น ขับ 4 หรือ เกียร์Autoหรือ M/T
ติดแก๊สระบบ วาล์วแปรผัน + แลมด้า 25,000 บาท
talardonline is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม