ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-01-2008, 16:16   #7
kanjaponb
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 kanjaponb is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NConly อ่านกระทู้
boostสูงๆพวกเกียร์ เฟืองท้าย เพลา ต้องทำด้วยนะครับ
ปล รถผมตอนแรกเจอคลัชลื่นก่อนเลยพอทำเสร็จเจอเฟืองท้ายต ่อสลักตรงหูเฟืองขาดพอแก้เสร็จวิ่งหากล่องLo-boost Hi-boost มาใส่ก็ใช้ได้เลยราคาก็ไม่แพง(ตอนออกตัวมันเป็นLO แต่อกไปแล้วจะเป็นHi สามารถตั้งได้ด้วยยิ่งถ้าใช้กับตัวล็อกลอบออกตัวดีเล ยครับ
ช่วยอธิบายกล่อง lo-boost hi-boost หน่อยครับมันคืออะไร ใช้งานยังไงราคาประมาณเท่าไร
kanjaponb is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kanjaponb For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)