ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-03-2008, 11:56   #52
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
จ่ายเด่ะครับป๊อบ เดี๋ยวไม่มีค่าเหล้านะเฟร้ยยย....
..
..
งั้น รอเฮียโจ เปิดกระทู้รับสมัคร ตามรุ่นก่อนนะครับ
ถ้าตอนนั้นมีคนลงวิ่ง กี่คันเราก้อจะทราบครับว่า จะมีงบรวมประมาณเท่าไหร่

ถ้าแบบนั้น คงจะต้องมี สองเรทแล้วครับเฮีย
คือ ท่านที่ไปร่วมงานแต่ไม่เอารถไป หรือเอาไปแต่ไม่ลงวิ่งแดรก ก้อต้อง ลงทะเบียน
( อาจจะ 200-300 ก้อว่ากันไป และได้สติกเกอร์ 1 อันแบบไม่มีนัมเบอร์ )

และอีกชุดคือลงทะเบียน 650/800 เข้าร่วมและนำรถเข้าวิ่งทดสอบด้วยครับ
แบบนี้โอเคป่ะครับ เฮีย....ง้าน รอกระทู้รับสมัคร ตามรุ่นนะครับเราจะได้ทราบ
ว่าเราจะมีรายได้เท่าไหร่ และจะมี คชจ เท่าไหร่

เฮียแบ่งรุ่นแล้วเปิดกระทู้รับสมัครและปักหมุดเลยครั บ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม