ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-09-2012, 09:15   #109
joe-civil@jz
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: nissan
Engine Type: 1j GTE
คะแนน: 16 joe-civil@jz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง joe-civil@jz
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarKBJTeam อ่านกระทู้
ใจเย็นๆนะครับ ผมเป็นคนนึงที่เคยขอ PM ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับใครทั้งสิ้น
เว็ปบอร์ดหน้าแก๊สเป็นสถานที่แลกเปลี่ยนข้อมูลเรื่อง แก๊สก็จริง แต่สิ่งที่ดีก็ควรจะแนะนำต่อๆ กันไปไม่ใช่เหรอครับ และที่มันยืดยาวมาขนาดนี้ ก็เนื่องจากเมื่อก่อนไม่เคยมีตัวแทนมาขาย หม้อต้มยี่ห้อดังกล่าวอย่างจริงจัง พวกเราต้องการสิ่งที่ดีสำหรับรถเรา เราอยากทำรถเราให้ดีที่สุด ผมว่าจุดเริ่มต้นก็ควรลองไปดูตั้งแต่ข้อความในกระทู้ แรกจนถึงปัจจุบันว่ามันมีเหตุการณ์มาอย่างไร ผมว่าพี่ๆเพื่อนๆทุกๆท่านน่าจะเข้าใจนะ
แค่ทุกคนต้องการสิ่งดีๆให้กับรถก็เท่านั้น
คำไหนครับช่วยชี้แนะหน่อยครับว่าผมใจร้อนเพราะผมอ่าน ตั้งแต่เริ่มต้นแล้วไงผมถึงได้เขียนมาแบบนี้เพราะเท่ าที่อ่านเข้าใจคือมีสมาชิกที่อยากจะทราบผู้แทนจำหน่า ยและก็มีสมาชิกท่านหนึ่งเสนอตัวมา แล้วก็มีเพื่อนสมาชิกอีกหลายๆท่านขอข้อมูลผ่านทางpm ซึ่งผมเห็นว่ามันควรเป็นข้อมูลเปิดจึงเสนอให้พิจารณา ถ้าท่านสมาชิกท่านนั้นไม่เห็นควรก็ไม่ต้องปฏิบัติตาม ก็แค่นั้น
ปล.ผมไม่ใช่อู่ครับทำงานเป็นลูกจ้างบริษัทเอกชน
joe-civil@jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to joe-civil@jz For This Useful Post:
vampire258 (24-09-2012)