ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-05-2009, 07:45   #223
เค_คลองสาม
เพื่อนเหี้ยๆ ทิ้งมันซ่ะ

รูปส่วนตัว เค_คลองสาม

Car Brand: Big m,A31,Sportrider,mazda2
Engine Type: 1J-GTE,1J-GTE,1J-GTE,แตนๆ
คะแนน: 0 เค_คลองสาม is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyf อ่านกระทู้
น้าออม กะ น้าเอ นี่เยี่ยมจริงๆ รักนะ จุ๊บๆ.......อะจ๊าก.........

ว่าก็ว่าเหอะอยากให้คุณเคเป็นพ่องานซักรอบเรื่อง มิตติ้งโซนปทุม

ท้อแต่อย่าเพิ่งแท้ เอ๊ะรึว่า แท้แต่อย่าเพิ่งท้อ เอาเป็นว่าประมาณนี้แหละ แฮะๆ

อยากให้เกิดขึ้นจริงๆคับ

เอ้า..ขอเสียงเพื่อนๆ คลับเจแซด โซนปทุม หน่อยครับ

ฝากน้าโมทย์เลยครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ามากระตุ้นอ่ะครับ ผมไปทุกครั้งอยู่แล้ว ทุกโซนด้วย ไปแม่งทุกที่ที่มี เจ อ่ะครับ อยากได้มิตรภาพที่ดี ก็ต้องลงทุนกับการเสียเวลา อยากได้เพื่อนที่ดี ก็ต้องลงทุนเรื่องเวลา เวลาที่เสียไปไม่มาก ถ้าเปรียบเทียบบ้างอย่างกับเวลาที่ท่านทั้งหลายได้ใช ้ไปแล้วเสียเปล่า ผมว่าเวลาที่เสียกับมิ้ตติ้งมันคุ้มกว่าน่ะครับ สมาชิกต้องเจอปัญหาว่าขับรถไปต่างจังหวัดแล้วเกิดมีป ัญหาขึ้นมากลางทาง ผมถามว่าจะให้ใครมาช่วยคุณได้บ้าง ผมตอบได้คำเดียวครับ สำหรับสมาชิกที่อยู่ในคลับเจ ผมเน้นน่ะครับ คลับเจน่ะครับ มีน้ำใจที่คอยช่วยเหลือท่านได้ ไม่มากก็น้อย เพราะเพื่อน ๆ เรา สมาชิกคลับเจ มีอยู่เกือบทุกจังหวัด และผมว่าสมาชิกคลับเจ ใจ ครับ ใจมาก ๆ ไม่เคยเจอกันมาก่อน หรือได้แค่เห็นในบอร์ด คุยกันบ้าง แค่นี้เค้าก็ช่วยเหลือเราได้เต็มที่แล้วครับ ผมเองก็มีอย่างน้าจิ้งชลบุรี ผมไปอบรม ngv ศรีราชา โทรหา คุยกันเรื่องโรงแรม น้าเค้าก็มาหาตอนค่ำ ๆ ถามว่าไม่มาได้หรือเปล่า ก็ตอบว่าได้ นี่ล่ะครับน้ำใจคนในคลับเจ ครับ

บริการ วางเครื่อง วายสาย แก้ไขเพลากลาง ตั้งวาล์ว เปิดฝาสูบและซ่อมเครื่อง JZ และ UZ
รับแปลงเฟืองท้าย benz&bmw

และให้คำปรึกษาทุกข้อมูลครับ เค = 081-4411-482
http://www.clubjz.net/showthread.php?t=27324
http://www.clubjz.net/showthread.php?t=63169
เค_คลองสาม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม