ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-04-2008, 14:05   #43
หมวดเชน
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 หมวดเชน is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oilsuper2005 อ่านกระทู้
คิดเหมือนกันเลย เพิ่งสมัครมาสดๆร้อนๆกันทั้งน๊าน ฟังหูไว้หูครับ ผมไม่ชอบพวกหลายชื่อครับ เอาสักชื่อครับท่าน สำนวนการพิมพ์มันคนเดียวกันชัดๆ
จากที่ท่านจะประนามเค้า ตัวเองกลับจะโดนประนามเองนะครับ

ขออภัยหากอ่านแล้วไม่สบอารมณ์
ไม่ได้โกหกเลยครับ โดนมากับตัวเองเลย ว่างๆแวะไปทำร้านมันมั่งดิครับ ได้รู้จักความเหี้ยของร้านมันซึ้งๆกว่านี้ บอกให้ก่อนทำ กับหลังทำมันพูดคนละเรื่องกันเลยนะ ไม่ได้ใส่ร้ายแต่อยากให้ลองไปทำดู
หมวดเชน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม