ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-04-2013, 15:59   #9
vtp24
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว vtp24

Car Brand: Volvo 960ตาเล็ก, Vigo Champ
Engine Type: 1UZ FE'97
คะแนน: 0 vtp24 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iAeyz อ่านกระทู้
กำลังทำอยู่เหมือนกันครับ แต่ของผมไม่ใช้กรองเปลือยครับเพราะฝุ่นที่บ้านมันเยอ ะมากๆ

ปล.อยากได้ค้ำโช๊คหน้าจังเลย ทำพร้อมวางเครื่องรึเปล่าครับ หลบฝาครอบพอดีเป๊ะ หรือซื้อที่ไหนได้บ้างขอรบกวนหน่อยครับ
ค้ำโช๊คผมซื้อต่อมาจากพี่ที่ใช้960ตาเล็กวางเครื่อง2 jครับ ตอนแรกก็ใส่ไม่ได้ครับ ต้องตัดแล้วเชื่อมหลบใหม่เอาครับ (เจ้าของเดิมก็ทำเองครับ)

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ holden@rd28 อ่านกระทู้
สอบถามนิดนึงครับ ที่บ้านมี960 อยู่คันเครื่องเดิมรวนได้ใจ ลงuz ใช้แคร็งไหนครับ แล้วมีติดปัญหาตรงไหนครับ เรื่องท่อติดอะไรแบบนี้
ช่างจัดแคร็งหน้าให้ผมครับ ย้ายเหล็กกันโคลงลงไปหน่อยครับ ที่ผมวางมาท่อไม่ติดอะไรเลยครับ
ปัญหาอื่นๆเดี๋ยวต้องทดลองใช้ดูซักระยะนึงก่อนครับ
vtp24 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to vtp24 For This Useful Post:
holden@rd28 (20-04-2013)