ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-10-2012, 17:57   #679
i_herejoke
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว i_herejoke

Car Brand: รถเก๋ง เก่าๆๆ กับ รถกะบะ ผุผุ
Engine Type: เบนซิน 6 สูบ,ดีเซล 4 สูบ
คะแนน: 13 i_herejoke is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง i_herejoke
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sitthinat อ่านกระทู้
อัตราเร่งดีมากครับ ขับแล้วรู้สึกกลัวเลย แต่เดี๋ยวอีกสักพักก็คงชินครับ ความรู้สึกกลัวแบบนี้ชอบเป็นตอนที่ผมเพิ่งวางเครื่อง เสร็จหมาดๆครับ อิอิ

อัตราทดเฟืองท้ายยังไม่ได้ครับ ตอนนี้ 4.3 อยู่เลยครับ มาไวหมดไวมาก เกียร์ออโต้ 1 ฟรี 2 ฟรีหมดเลยครับ
เดี๋ยวทดเฟืองท้ายใหม่น่าจะดีขึ้นครับ แต่ดูท่าต้องหาของกันเหนื่อยหน่อย ไม่อยากแปลงเพลาอีกรอบครับ

ขอบคุณมากครับน้าเต๋าสำหรับวายริ่งครับ คุยสนุกมากเลยครับ อัธยาศัยดีมากๆ แถมให้ความรู้ผมอีกหลายเรื่องเลย อิอิ ผมเคยเล่นแต่ขับหน้า ขับหลังยังอ่อนประสปการณ์อยู่ครับ อาจจะมีเรื่องมาปรึกษาอีกเรื่อยๆครับ

พี่ครับ ได้เปลี่ยนสายพานทามมิ่งหรือยังครับ

รบกวนเปิดฝาครอบดูมาร์ค ทามมิ่งให้หน่อยได้ไหมครับ ว่า เครื่องมาจากญี่ปุ่น มัน มาร์คที่เฟือง แคมทั้ง คู่เอา จุดกลม หรือ ขีด ที่ ตรง กับจุดมาร์คด้านบนอ่ะครับ
i_herejoke is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to i_herejoke For This Useful Post:
somtao (16-10-2012)