ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-05-2011, 23:00   #1023
ebapoo
Member

รูปส่วนตัว ebapoo

Car Brand: d-max
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 16 ebapoo is on a distinguished road
ขอถามพี่หน่อยนะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
สวัสดีครับพี่ พอดีว่าผมเคยเห็นพี่ไปถามราคาแม็ก rgll กับพี่ที่ขายแม็กในเวปเราเหมือนกับว่าพี่จะเปลี่ยนแม ็ก แล้วของเดิมที่พี่ใช้ s1 สนใจจะขายใหมครับ ยังไงต้องขอโทษล่วงหน้าเลยละกันครับถ้าพี่ยังไม่ขาย พอดีกะลังต้องการ ยังไงรบกวนโทรบอกนิดนึงนะครับสะดวกโทรมากกว่าครับ
ebapoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ebapoo For This Useful Post:
mungkorn2 (15-06-2011)