ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-01-2013, 22:02   #733
i_herejoke
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว i_herejoke

Car Brand: รถเก๋ง เก่าๆๆ กับ รถกะบะ ผุผุ
Engine Type: เบนซิน 6 สูบ,ดีเซล 4 สูบ
คะแนน: 13 i_herejoke is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง i_herejoke
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ julia_robot อ่านกระทู้
ผมขอเดาครับว่าเป็น BMW E34 ใช่หรือปล่าวครับ ไม่น่า E36 เพราะห้องเครื่องดูโล่งมาก แต่กระปุกน้ำมันเบรค ไม่เหมือน E39

แถมในห้องเครื่องไม่มีแบทอีก
E36 ครับ รถพี่แฟ้งค์ เจ้าสำนัก tunerconcept ครับ แกทำรถไว้ดริฟด้วยครับ
เครื่อง เจโบ วีวีทีไอครับ เกียร์ออโต้ครับ โบ gt35 โข่งar63 แกขายเทอร์โบด้วย ครับ โบร้านพี่เค้าเอง
บูต 1 บาร์ กล่องเดิม ครับ

ช่วงล่างของผมก็ใช้ ของ tunerconcept ของแกหมดครับ
โช๊คสตัทปรับเกลียวปรับ หนุ่มหนืดได้ 32 ระดับ โมโนทิว
ห่วงหลังปรับได้ คสาเตอร์ โท หลังปรับได้ หนวดกุ้งซิ่งปรับได้ จนไปหลายเดือนเลย อิอิ เซตที่ อู่ พี่หนึ่งโชคชัยสี่ครับ รถดริฟทั้งนั้นครับที่เข้าไป อิอิ แต่ผมเอามาใช้ สตีทยูส อิอิ หนึบดี

i_herejoke is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to i_herejoke For This Useful Post:
somtao (10-01-2013)