ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-12-2011, 12:02   #243
debuku
Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1j-gte
คะแนน: 0 debuku is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tfr_jz อ่านกระทู้
มีใครสนใน meeting ย่อย พบปะ พูดคุย กันบ้างครับ
แบบง่าย ครับ ใครไม่มีเวลา ก็ แวบๆ มา
ใครมีเวลาก็อยู่นานหน่อย ไม่มีการบังคับใคร
ใครมาก็ยินดี ใครไม่มา ครั้งหน้าก็มี ขอเสียงด้วยครับ
สัก 3 เสียงขั้นไปก็พบกันได้แล้วครับ
ได้เลยครับที่ไหน ยังไงครับจะได้ไปด้วย อั๋นครับ
debuku is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to debuku For This Useful Post:
tfr_jz (07-12-2011)