ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-01-2008, 12:28   #33
parkpoom_p
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว parkpoom_p

Car Brand: Mitsubishi Strada
Engine Type: 1 JZ-GTE(TE06H-24V)
คะแนน: 18 parkpoom_p is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkk อ่านกระทู้
- ต้าด้าเหมือนกันเอาใจช่วยครับ อะไหล่ตัวไหนเหลือเเบ่งผมด้วยนะฮิๆ
เหอๆ ได้เลยครับผม

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kom_blacke30 อ่านกระทู้
สุดยอดครับ สวยทุกมุม
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TOY_Cef-white อ่านกระทู้
สวยงับ...แง้บๆๆ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rose อ่านกระทู้
รถสวยมากๆเลยครับพี่!!
ขอบคุณครับผม

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ najake@lampang อ่านกระทู้
ดูเสร็จเดวขอนุยาด ย้ายเอาไปเก็บที่ห้องแกลลอรีเน่อออ..
ได้ครันน้าเจ๊คแต่ขอเอาไว้ก่อนสักอาทิตย์ค่อยย้ายนะน ้า อิอิ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satit อ่านกระทู้
หย่ารักรถมากจนลืมแฟนล่ะครับ ของดีหายากด้วยกันทั้งคู่....หิๆๆๆ
เหอๆรักเท่ากันครับ
parkpoom_p is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม